สำนักงานวิทยาเขต โดย นายสมเกียรติ แสงสว่าง นายปรีชา เรืองดาว และนายอนวัช แสงสว่าง ได้ดำเนินการบูรณะศาลา บริเวณด้านหน้าอาคาร 80 ปีสมเด็จพระพุทธชินวงศ์
![](https://mrc.mbu.ac.th/oc/wp-content/uploads/2021/11/27764-1024x768.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/oc/wp-content/uploads/2021/11/28024-1024x498.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/oc/wp-content/uploads/2021/11/28026-498x1024.jpg)
สำนักงานวิทยาเขต โดย นายสมเกียรติ แสงสว่าง นายปรีชา เรืองดาว และนายอนวัช แสงสว่าง ได้ดำเนินการบูรณะศาลา บริเวณด้านหน้าอาคาร 80 ปีสมเด็จพระพุทธชินวงศ์