เมื่อวันที่ 14 พฤษภาคม 2564 มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตมหาวชิราลงกรณราชวิทยาลัย หน่วยงานสำนักงานวิทยาเขต จัดประชุมงานการเงินและบัญชี โดยมี พระกิตติสารสุธี รองอธิการบดี เป็นประธานในการประชุม ซึ่งมีบุคลากรที่เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย
1.พระกิตติสารสุธี รองอธิการบดี
2.พระมหาโชควรรธน์ อาภากโร ผู้อำนวยการสำนักงานวิทยาเขต
3.ผศ.ดร.สำราญ ศรีคำมูล ผู้ช่วยอธิการบดี
4.นางสาวทวีวัฒน์ ทองเงิน นักวิชาการการเงินและบัญชี
5.นางสาวรัติกาล บุณยานันต์ นักวิชาการการเงินและบัญชี
![](https://mrc.mbu.ac.th/oc/wp-content/uploads/2021/05/141279-1024x768.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/oc/wp-content/uploads/2021/05/141280-1024x768.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/oc/wp-content/uploads/2021/05/141281-1024x768.jpg)