เมื่อวันที่ 1 ตุลาคม พ.ศ.2566 มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตมหาวชิราลงกรณราชวิทยาลัย นำโดย พระกิตติสารสุธี รองอธิการบดี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร เข้าร่วมงาน 130 ปี แห่งการสถาปนามหามกุฏราชวิทยาลัย 1 ตุลาคม 2566 และเพื่อเข้ารับคำสั่งแต่งตั้งในตำแหน่งผู้บริหาร จากเจ้าพระคุณสมเด็จมหาวีรวงศ์ อุปนายกสภามหาวิทยาลัย ปฏิบัติหน้าที่แทนนายกสภามหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย ณ มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย จ.นครปฐม
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/010966-4-1024x682.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/010966-11-1024x683.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/010966-3-1024x682.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/010966-1-1024x682.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/010966-2-1024x682.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/010966-5-1024x682.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/010966-6-1024x682.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/010966-7-1024x472.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/010966-8-1024x473.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/010966-9-1024x473.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/010966-10-1024x822.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/010966-12-1024x682.jpg)