เมื่อวันที่ 22 กันยายน พ.ศ.2563 มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตมหาวชิราลงกรณราชวิทยาลัย จัดกิจกรรม “งานวันทำบุญอุทิศแด่บูรพาจารย์ และ พิธีแสดงมุทิตาจิตแด่ผู้เกษียณอายุงาน ประจำปี 2563” ณ ห้องประชุม อาคาร 80 ปี สมเด็จพระพุทธชินวงศ์ ตั้งแต่เวลา 10.00 น.เป็นต้นไป โดยมีผู้เข้าร่วมพิธี ประมาณ 90 รูป/คน
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/119987474_2658974767687530_4702036858915375519_o-1024x683.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/119992574_2658974504354223_6746425414130136908_o-1024x683.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/119948183_2658974221020918_1840702173858080473_o-1024x683.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/120008998_2658979421020398_4665926222770266785_o-1024x683.jpg)
![](https://mrc.mbu.ac.th/wp-content/uploads/2020/12/119862979_2658979254353748_8122512174284288761_o-1024x683.jpg)